| Loại thẻ thời gian | Hàng tuần |
|---|---|
| Pin dự phòng | Không bắt buộc |
| Thời gian chính xác | ± 3 giây mỗi tuần |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Màn hình LCD | Đúng |
| Pin dự phòng | Không bắt buộc |
|---|---|
| Thời gian chính xác | ± 3 giây mỗi tuần |
| Màn hình LCD | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động hoạt động | 0 ~ 40 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 40% ~ 80% |
| Độ chính xác của đồng hồ | Độ chính xác hàng tháng ± 15 giây |
|---|---|
| Pin dự phòng | Không bắt buộc |
| Hệ thống in ấn | Dấu ấn ma trận điểm |
| Màn hình LCD | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động hoạt động | -5 ℃ ~ + 45 ℃ |
| DST | Đúng |
|---|---|
| wifi | không bắt buộc |
| Kích thước | 175mm W x 140mm D x 180mm H |
| In formate | In 5 dòng với một mục nhập tài liệu |
| Số mô hình | AP50 |
| DST | Ủng hộ |
|---|---|
| WIFI | Không bắt buộc |
| Kích thước | 175mm W x 140mm D x 180mm H |
| In formate | In 5 dòng với một mục nhập tài liệu |
| tên sản phẩm | Máy ghi thời gian kỹ thuật số |
| DST | Đúng |
|---|---|
| wifi | không bắt buộc |
| Kích thước | 175mm W x 140mm D x 180mm H |
| In formate | In 5 dòng với một mục nhập tài liệu |
| Số mô hình | AP50 |