| Trưng bày | Màn hình cảm ứng hiển thị 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, 50000 tùy chọn |
| Ghi dung lượng | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, ID, Mật khẩu, Lòng bàn tay |
|---|---|
| Giao tiếp | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập quét khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình 10.1 inch |
| Cách giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Hệ điều hành | Linux 3.1 |
| Chế độ xác minh | khuôn mặt, vân tay, thẻ rfid, mã pin. |
| Tính năng đặc biệt | Chống thấm nước IP65 / 67 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A-5A |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh hồng ngoại kép, máy ảnh HD kép |
| Công suất khuôn mặt | 1500 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 5000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Công suất kỷ lục | 200.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |