| Nghị quyết | 1920 x 1080 |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | Thời gian & Điểm danh, Chống thấm nước / Thời tiết |
| Wiegand | Wiegand26 đầu vào / đầu ra |
| Ứng dụng | Trong nhà, ngoài trời |
| Giao tiếp | Dòng USB, Trình điều khiển Bút USB |
| Nghị quyết | 1920 x 1080 |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | Thời gian & Điểm danh, Chống thấm nước / Thời tiết |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Trong nhà, ngoài trời |
| Giao tiếp | Dòng USB, Trình điều khiển Bút USB |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc uhf rfid khoảng cách dài |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc uhf rfid khoảng cách dài |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Giao tiếp | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Giao tiếp | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc rfid uhf đường dài |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| tần số | 860-960MHZ |
|---|---|
| Giao thức | ISO 18000-6C |
| Tên sản phẩm | Antenna đọc thụ động Uhf Rfid Reader |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Khoảng cách đọc | 0-8m |