| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công khuôn mặt AI |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt động, thẻ rfid, mã pin |
| Bàn phím | bàn phím cảm ứng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch, camera trực tiếp hồng ngoại 200W |
| Chỉnh sửa khuôn mặt | 5000 tiêu chuẩn, (10000/50000 tùy chọn) |
| Tính năng đặc biệt | Chống thấm nước IP65 / 67 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A-5A |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ RFID, Mật khẩu |
| Nghị quyết | 1280 * 720 |
| Máy ảnh | Camera hồng ngoại 2M Pixel đầy màu sắc WDR + 2M |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Trưng bày | 2.4 TFT LCD màu |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin dự phòng / IC / GPRS / 3G / 4G |
| Đo lường sinh trắc học | dấu vân tay |
| Giao tiếp | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| Máy ảnh | Cảm biến động rộng WDR Camera trực tiếp hồng ngoại 1/5 inch FOV 752MP pixel |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn LED chiếu sáng phụ và Đèn chiếu sáng hồng ngoại kép (Điều khiển tự động theo ánh sáng xung quanh |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5.0 inch, HD 720*1280 |
| Cổng giao tiếp | TCP/IP, USB-Type A (Hỗ trợ đĩa U), Wifi, RS485 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |