| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 5 inch |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát ra vào bằng nhiệt trên khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| hệ thống mạng | TCP / IP, C / S Lan, WIFI |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Ghi dung lượng | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |