| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Ghi dung lượng | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| tên sản phẩm | Máy chấm công nhận diện khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy |
|---|---|
| Phương pháp nhận biết | Khuôn mặt / vân tay / rfid / thẻ / mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 5 inch |
| Dung lượng khuôn mặt | 5.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Kiểu | Máy chấm công sinh trắc học với đầu đọc thẻ |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập khuôn mặt AI |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Máy ảnh Bionular | Camera trực tiếp hồng ngoại 200W WDR + 200W |
| Hệ điều hành | Linux 3.10 |
| xác minh | Mặt, Pin, Thẻ RFID |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5,0 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 (10000/50000 Tùy chọn) |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn ID 5000 (10000/50000 Tùy chọn), Tùy chọn IC |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Camera hai mắt | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 200W đầy màu sắc |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| hệ điều hành | Android 13.0 |
|---|---|
| Lời nhắc bằng giọng nói | Tiếng Anh và hơn thế nữa |
| Báo động bên ngoài | Ủng hộ |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, Bluetooth |
| Dung lượng bản ghi | 100.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |