| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ RFID, Mật khẩu |
| Nghị quyết | 1280 * 720 |
| Máy ảnh | Camera hồng ngoại 2M Pixel đầy màu sắc WDR + 2M |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Công suất khuôn mặt | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 10,0000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 5 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |