| Phương pháp mở khóa | khuôn mặt, vân tay, mật khẩu, thẻ, ứng dụng, chìa khóa |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Tuya Wifi |
| Pin | Pin lithium có thể sạc lại 5000mAh |
| Kích thước thân khóa | 24 * 240mm |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Mở khóa cách | ỨNG DỤNG Di động / Mật khẩu / Vân tay / Chìa khóa / Thẻ |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Cảm biến dấu vân tay | Cảm biến điện dung |
| Tuya APP | hỗ trợ hệ thống iOS và Android |
| Phương pháp mở khóa | khuôn mặt, vân tay, mật khẩu, thẻ, ứng dụng, chìa khóa |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Tuya Wifi |
| Pin | Pin lithium có thể sạc lại 5000mAh |
| Kích thước thân khóa | 24 * 240mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Mở khóa cách | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Tuya APP | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Mở khóa cách | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Tuya APP | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng hiển thị 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, 50000 tùy chọn |
| Ghi dung lượng | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |