| Loại | Hệ thống kiểm soát truy cập cửa nhận dạng EFa với API |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Liên lạc | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Chất liệu vỏ | Vỏ hợp kim nhôm (tùy chọn khung treo tường và cổng) |
|---|---|
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| Hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| thuật toán | Thuật toán phát hiện sự sống hai mắt & thuật toán nhận dạng khuôn mặt & thuật toán mã QR |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung, tiếng Anh (tiêu chuẩn), hỗ trợ tùy chỉnh các ngôn ngữ và giọng nói khác nhau |
| Năng lực người dùng (người) | 10.000 người dùng (10.000 người dùng đã đăng ký với nhận dạng khuôn mặt/mật khẩu/thẻ, 20.000 người d |
| Hồ sơ người dùng (mục nhập) | 1000.000 bản ghi (Hỗ trợ nhận dạng tĩnh mạch mặt/lòng bàn tay để ghi và chụp ảnh tại chỗ. Dung lượng |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Liên lạc | TCP / IP / Wi-Fi (Tùy chọn) / Đầu vào / Đầu ra Wiegand |
| Hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| thuật toán | Thuật toán phát hiện sự sống hai mắt & thuật toán nhận dạng khuôn mặt & thuật toán mã QR |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung, tiếng Anh (tiêu chuẩn), hỗ trợ tùy chỉnh các ngôn ngữ và giọng nói khác nhau |
| Năng lực người dùng (người) | 10.000 người dùng (10.000 người dùng đã đăng ký với nhận dạng khuôn mặt/mật khẩu/thẻ, 20.000 người d |
| Hồ sơ người dùng (mục nhập) | 1000.000 bản ghi (Hỗ trợ nhận dạng tĩnh mạch mặt/lòng bàn tay để ghi và chụp ảnh tại chỗ. Dung lượng |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |