| Màn hình | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| hệ điều hành | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 (Tùy chọn 50.000) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt/Mật khẩu và Kết hợp |
|---|---|
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
| hệ điều hành | Hệ thống Linux |
| Dung lượng khuôn mặt / ID | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Hệ điêu hanh | Linux |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình IPS 4,3 inch độ phân giải cao |
| Nghị quyết | 800X480 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng khuôn mặt / người dùng | 10.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Dung lượng khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng thẻ | 5.000 (tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng Màn hình cảm ứng TFT 5 inch |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh và hỗ trợ OEM |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5,0 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 5 " |
| Nghị quyết | 720 * 1280 |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung/Tiếng Anh (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Năng lực người dùng (Người) | Tiêu chuẩn 5000 (có thể mở rộng lên 50000) |
| Công suất khuôn mặt | Tiêu chuẩn 5000 (có thể mở rộng lên 50000) |
| Khả năng vân tay | Cấu hình tự do |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn 5000 (có thể mở rộng lên 50000) |