| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Kiểu | Chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5000(50000 tùy chọn) |
| Khả năng vân tay | 10000(50000 Tùy chọn) |
| Dung lượng khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng thẻ | 5.000 (tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng Màn hình cảm ứng TFT 5 inch |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh và hỗ trợ OEM |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Tên sản phẩm | Thiết bị chấm công khuôn mặt Android cầm tay HF6 |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Loại thẻ SIM | Thẻ Nano SIM kép (tương thích với tất cả các mạng 4G) |
| Chế độ mạng | GSM, CDMA,WCDMA, EVDO,TD-SCDMA,TDD/FDD-LTE |
| Công suất khuôn mặt | 1K |
|---|---|
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5 nghìn |
| Ghi công suất | 300 nghìn |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ ID, Mã PIN |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung / tiếng Anh / tiếng Tây Ban Nha / tiếng Indonesia / tiếng Thái / tiếng Ả Rập |
| Hệ điêu hanh | Linux |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình IPS 4,3 inch độ phân giải cao |
| Nghị quyết | 800X480 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng khuôn mặt / người dùng | 10.000 |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | D/A,D/P,T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu nhận dạng | Vân tay, khuôn mặt, thẻ ID, mã PIN |
|---|---|
| Màn | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 1,0 giây |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng hiển thị 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, 50000 tùy chọn |
| Ghi dung lượng | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |