| Nguồn cấp | 12V |
|---|---|
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Khoảng cách đọc | 0-8m |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Không bắt buộc | TCP / IP, WIFI, GPRS |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| tên sản phẩm | Bộ ghi âm tần số cao tần số dài UHF |
|---|---|
| Tham số hệ thống | Mô hình ARM7 + UHF |
| Tần suất hoạt động | 860 ~ 960MHz |
| Đọc phạm vi | 1-6 m |
| Giao thức hỗ trợ | ISO18000-6C (EPC GEN2) |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 8dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| tên sản phẩm | Đầu đọc RFID UHF tầm xa |
|---|---|
| Ăng-ten | Ăng ten phân cực tuyến tính 9dBi |
| Tần suất làm việc | 860 ~ 960MHZ |
| Khoảng cách đọc | 1 ~ 8 mét |
| Hiệu suất đọc nhóm | 50 thẻ |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ kiểm soát truy cập |
|---|---|
| Giao thức | ISO18000-6C (EPC GEN2), ISO18000-6B, ISO18000-6C |
| Nơi ban đầu | Quảng Đông, Trung Quốc |
| tần số | 860-960MHZ |
| Tần suất làm việc | 860-960mhz, 902 ~ 928MHz hoặc 865 ~ 868Mhz |
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc rfid uhf đường dài |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |