| Trưng bày | Màn hình cảm ứng hiển thị 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, 50000 tùy chọn |
| Ghi dung lượng | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| NPU | 800G Hashrate |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện | DC12V 1A |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt/Mật khẩu và Kết hợp |
|---|---|
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
| hệ điều hành | Hệ thống Linux |
| Dung lượng khuôn mặt / ID | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện chuyển động, Màn hình cảm ứng HD, Máy ảnh màu HD, Tầm nhìn ban đêm |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 (20.000 / 50.000 tùy chọn) |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 "IPS 272 * 480 |
|---|---|
| Loại xác minh | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |