| Loại nguồn điện | Chạy bằng pin |
|---|---|
| Phần mềm | SDK mở |
| Giao tiếp | USB, 4G, WiFi, Mạng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Nhận dạng | Khuôn mặt, thẻ Mifare, mã PIN, |
| chi tiết đóng gói | Cái túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-10 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | THÂM QUYẾN |
| Kiểu | Ghi thời gian sinh trắc học, Đồng hồ thẻ đục lỗ, máy nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Khuôn mặt |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng điện dung 5,0 inch HD Corning Gorilla Glass 4 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand vào và ra / USB / RS232 / RS485 |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID , Mã QR |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Dung lượng vân tay | 3000/5000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000/5000 (tùy chọn) |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |