| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt/Mật khẩu và Kết hợp |
|---|---|
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
| hệ điều hành | Hệ thống Linux |
| Dung lượng khuôn mặt / ID | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Miễn phí |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, mã PIN, khuôn mặt và kết hợp mã PIN, RFID |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng điện dung điện tử 4,3 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480P |
| Sự công nhận | Tên nhân viên và số nhận dạng |
| Máy ảnh | 100W Infrared Camera; Camera hồng ngoại 100W; 200W Pixel HD Colorful Camera |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt động, RFID, mã PIN |
|---|---|
| Dung lượng khuôn mặt | 10.000 |
| Ghi lại dung lượng | 1.000.000 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập khuôn mặt AI |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Máy ảnh Bionular | Camera trực tiếp hồng ngoại 200W WDR + 200W |
| Hệ điều hành | Linux 3.10 |
| xác minh | Mặt, Pin, Thẻ RFID |
| NPU | 800G Hashrate |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện | DC12V 1A |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chấm công kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | 5.0 inch, HD 720 * 1280, màn hình cảm ứng điện dung |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (50000 tùy chọn) |
| Độ chính xác nhận dạng khuôn mặt | 99,70% |
| Nguồn cấp | DC 12 V |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |