| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Liên lạc | TCP / IP / Wi-Fi (Tùy chọn) / Đầu vào / Đầu ra Wiegand |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID (IC) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện chuyển động, Màn hình cảm ứng HD, Máy ảnh màu HD, Tầm nhìn ban đêm |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |