| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Công suất khuôn mặt | 1.500 (có thể mở rộng 3.000) |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ / mã PIN | 3000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Máy ảnh | Camera hồng ngoại HD đôi |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập quét khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình 10.1 inch |
| Cách giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Hệ điều hành | Linux 3.1 |
| Chế độ xác minh | khuôn mặt, vân tay, thẻ rfid, mã pin. |
| Phiên bản thuật toán khuôn mặt | Mặt V2.2 |
|---|---|
| Phiên bản thuật toán vân tay | Ngón tay V3.0 |
| Năng lực đăng ký của người dùng | 5000 |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |