| chi tiết đóng gói | Cái túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-10 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | THÂM QUYẾN |
| Dung lượng khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng thẻ | 5.000 (tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng Màn hình cảm ứng TFT 5 inch |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh và hỗ trợ OEM |
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | 800G (0,8T) |
| ĐẬP | 256M DDR |
| ROM | 4G EMMC |
| Kích thước sản phẩm | 195mm*88mm*27.5mm |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Tên sản phẩm | Thiết bị nhận dạng khuôn mặt động AI |
|---|---|
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1.0G |
| RAM&ROM | 256M DDR; 4G Emmc |
| Ánh sáng lấp đầy của máy ảnh | Cảm biến thực 1/2.9 inch FOV 75° 2MP pixel camera màu độ phân giải cao WDR động rộng. Cảm biến 1/5 i |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng độ phân giải cao 5 inch IPS toàn màn hình |
| màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Bàn phím | Bấm vào Bàn phím |
| Hệ điều hành | LINUX 3.10 |
| CPU | 800M lõi đơn ARM Cortex-A7 |
| NPU | Tốc độ băm 800G (0,8T) |
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
|---|---|
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| ROM | 8GB (tiêu chuẩn), có thể mở rộng lên 16GB, 32GB, 64GB, 128GB |