| Dung lượng vân tay | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Chất liệu vỏ | Vỏ hợp kim nhôm (tùy chọn khung treo tường và cổng) |
|---|---|
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Quản lý người dùng | Vâng. |
|---|---|
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| tùy biến | Vâng. |
| tích hợp | Vâng. |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| Cân nặng | 120g |
| Thơi gian đọc | 1 giây |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| loại pin | Pin lithium 3.7V có thể sạc lại |
| Dung lượng pin | 1.800 mah |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
|---|---|
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |