| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt động, RFID, mã PIN |
|---|---|
| Dung lượng khuôn mặt | 10.000 |
| Ghi lại dung lượng | 1.000.000 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
| Quản lý người dùng | Vâng. |
|---|---|
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| tùy biến | Vâng. |
| tích hợp | Vâng. |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| Mặt hàng sản phẩm | Kiểm soát truy cập vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 2 inch |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 3000 |
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 300.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand vào và ra / USB / RS232 / RS485 |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID , Mã QR |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |