| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Ứng dụng Máy tính để bàn Cục bộ và Ứng dụng Đám mây |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ RFID | 3000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand / USB |
| Dung lượng vân tay | 3000/5000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000/5000 (tùy chọn) |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Tên sản phẩm | Thiết bị chấm công khuôn mặt Android cầm tay HF6 |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Loại thẻ SIM | Thẻ Nano SIM kép (tương thích với tất cả các mạng 4G) |
| Chế độ mạng | GSM, CDMA,WCDMA, EVDO,TD-SCDMA,TDD/FDD-LTE |
| Loại thẻ thời gian | Hàng tuần |
|---|---|
| Pin dự phòng | Không bắt buộc |
| Thời gian chính xác | ± 3 giây mỗi tuần |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Màn hình LCD | Đúng |
| Loại thẻ thời gian | Hàng tuần |
|---|---|
| Pin dự phòng | Không bắt buộc |
| Thời gian chính xác | ± 3 giây mỗi tuần |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Màn hình LCD | Đúng |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 4,3 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 5000 |
| Trưng bày | 2.4 TFT LCD màu |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin dự phòng / IC / GPRS / 3G / 4G |
| Đo lường sinh trắc học | dấu vân tay |
| Giao tiếp | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Trưng bày | 2.4 TFT LCD màu |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin dự phòng / IC / GPRS / 3G / 4G |
| Đo lường sinh trắc học | dấu vân tay |
| Giao tiếp | TCP / IP, RS485, Dòng USB, Trình điều khiển Bút USB |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| loại pin | Pin lithium 3.7V có thể sạc lại |
| Dung lượng pin | 1.800 mah |