| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Loại mã vạch | Mã QR, mã vạch 1D / 20 |
|---|---|
| Khoảng cách đọc thẻ | 0 ~ 10 cm |
| Chế độ giải mã | giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / Thẻ IC / Thẻ NFC |
| Tần suất làm việc | 125KHZ (TK4100 / EM4100) hoặc 13,56MHZ M1 |
| Kiểu nhận dạng | Mật khẩu, khuôn mặt, vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / pin vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | mạng tcp / ip, USB, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Kiểu | Máy chấm công sinh trắc học với đầu đọc thẻ |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập quét khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình 10.1 inch |
| Cách giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Hệ điều hành | Linux 3.1 |
| Chế độ xác minh | khuôn mặt, vân tay, thẻ rfid, mã pin. |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Miễn phí |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 5000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 8dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |