| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Năng lực giao dịch | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 4,5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Các chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Đối mặt |
| Liên lạc | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP / USB |
| Điện áp / dòng điện | 9V / 12V 1A |
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Kiểu nhận dạng | Mật khẩu, khuôn mặt, vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / pin vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | mạng tcp / ip, USB, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công khuôn mặt AI |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt động, thẻ rfid, mã pin |
| Bàn phím | bàn phím cảm ứng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch, camera trực tiếp hồng ngoại 200W |
| Chỉnh sửa khuôn mặt | 5000 tiêu chuẩn, (10000/50000 tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 1K |
|---|---|
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5 nghìn |
| Ghi công suất | 300 nghìn |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ ID, Mã PIN |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung / tiếng Anh / tiếng Tây Ban Nha / tiếng Indonesia / tiếng Thái / tiếng Ả Rập |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Cổng giao tiếp | Wiegand 26/34/98, RS485 / RS232, USB |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Nguồn RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |