| Tên sản phẩm | Kiểm soát ra vào bằng nhiệt trên khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| hệ thống mạng | TCP / IP, C / S Lan, WIFI |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chấm công kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | 5.0 inch, HD 720 * 1280, màn hình cảm ứng điện dung |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (50000 tùy chọn) |
| Độ chính xác nhận dạng khuôn mặt | 99,70% |
| Nguồn cấp | DC 12 V |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1,0000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Liên lạc | TCP / IP / Wi-Fi (Tùy chọn) / Đầu vào / Đầu ra Wiegand |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |