| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP / USB |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 "IPS 272 * 480 |
|---|---|
| Loại xác minh | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Công suất khuôn mặt | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5,0 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 (10000/50000 Tùy chọn) |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn ID 5000 (10000/50000 Tùy chọn), Tùy chọn IC |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Camera hai mắt | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 200W đầy màu sắc |
| Giao dịch | 300.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Số mô hình | TM F620 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
| Năng lực người dùng | 200.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa đầu ra rơle / đầu ra báo động |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |