| Tên sản phẩm | Thiết bị đầu cuối kiểm soát truy cập chấm công nhận dạng khuôn mặt Al Dynamic |
|---|---|
| màn hình | 5.0 Inch, HD 1280*720, Màn hình cảm ứng điện dung |
| CPU, NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G, 600G(0,6T) |
| RAM, ROM | 256MB DDR3; eMMC Flash 4GB |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Tên sản phẩm | Thiết bị nhận dạng khuôn mặt động AI |
|---|---|
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1.0G |
| RAM&ROM | 256M DDR; 4G Emmc |
| Ánh sáng lấp đầy của máy ảnh | Cảm biến thực 1/2.9 inch FOV 75° 2MP pixel camera màu độ phân giải cao WDR động rộng. Cảm biến 1/5 i |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng độ phân giải cao 5 inch IPS toàn màn hình |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Linux |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình cảm ứng |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, PIN, Thẻ |
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
|---|---|
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| ROM | 8GB (tiêu chuẩn), có thể mở rộng lên 16GB, 32GB, 64GB, 128GB |
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | 800G (0,8T) |
| ĐẬP | 256M DDR |
| ROM | 4G EMMC |
| Kích thước sản phẩm | 195mm*88mm*27.5mm |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5.0 inch |
|---|---|
| CPU, NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G, 600G (0,6T) |
| Máy ảnh | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 2MP đầy màu sắc |
| Giao tiếp | WiFi / TCP IP / WG26/34 / Cloud / USB-host |
| Công suất khuôn mặt | Tiêu chuẩn 5.000 |
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| Máy ảnh | Cảm biến động rộng WDR Camera trực tiếp hồng ngoại 1/5 inch FOV 752MP pixel |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn LED chiếu sáng phụ và Đèn chiếu sáng hồng ngoại kép (Điều khiển tự động theo ánh sáng xung quanh |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5.0 inch, HD 720*1280 |
| Cổng giao tiếp | TCP/IP, USB-Type A (Hỗ trợ đĩa U), Wifi, RS485 |
| Kiểu | Ghi thời gian sinh trắc học, Đồng hồ thẻ đục lỗ, máy nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Khuôn mặt |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng điện dung 5,0 inch HD Corning Gorilla Glass 4 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 |
| Điều khoản thanh toán | D/A,D/P,T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | THÂM QUYẾN |
| Hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| thuật toán | Thuật toán phát hiện sự sống hai mắt & thuật toán nhận dạng khuôn mặt & thuật toán mã QR |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung, tiếng Anh (tiêu chuẩn), hỗ trợ tùy chỉnh các ngôn ngữ và giọng nói khác nhau |
| Năng lực người dùng (người) | 10.000 người dùng (10.000 người dùng đã đăng ký với nhận dạng khuôn mặt/mật khẩu/thẻ, 20.000 người d |
| Hồ sơ người dùng (mục nhập) | 1000.000 bản ghi (Hỗ trợ nhận dạng tĩnh mạch mặt/lòng bàn tay để ghi và chụp ảnh tại chỗ. Dung lượng |