| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| xác minh | khuôn mặt, mã pin, thẻ IC, thẻ ID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.500 (có thể mở rộng 3.000) |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ / mã PIN | 3000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Máy ảnh | Camera hồng ngoại HD đôi |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Loại nguồn điện | Chạy bằng pin |
|---|---|
| Phần mềm | SDK mở |
| Giao tiếp | USB, 4G, WiFi, Mạng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Nhận dạng | Khuôn mặt, thẻ Mifare, mã PIN, |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào khuôn mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |