| Tên sản phẩm | Thiết bị đầu cuối kiểm soát truy cập chấm công nhận dạng khuôn mặt Al Dynamic |
|---|---|
| màn hình | 5.0 Inch, HD 1280*720, Màn hình cảm ứng điện dung |
| CPU, NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G, 600G(0,6T) |
| RAM, ROM | 256MB DDR3; eMMC Flash 4GB |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Giao tiếp | USB |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập quét khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình 10.1 inch |
| Cách giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Hệ điều hành | Linux 3.1 |
| Chế độ xác minh | khuôn mặt, vân tay, thẻ rfid, mã pin. |
| Loại mã vạch | Mã QR / Mã vạch |
|---|---|
| Chế độ giải mã | Giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / IC |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tính năng đọc | Tự động cảm ứng, gợi ý tiếng bíp |
| Loại mã vạch | Mã QR / Mã vạch |
|---|---|
| Chế độ giải mã | Giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / IC |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tính năng đọc | Tự động cảm ứng, gợi ý tiếng bíp |
| Loại mã vạch | Mã QR / Mã vạch |
|---|---|
| Chế độ giải mã | Giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / IC |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tính năng đọc | Tự động cảm ứng, gợi ý tiếng bíp |
| Số mô hình | TM1000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 200.000 |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Giao tiếp | USB |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand vào và ra / USB / RS232 / RS485 |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID , Mã QR |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |