| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt động, RFID, mã PIN |
|---|---|
| Dung lượng khuôn mặt | 10.000 |
| Ghi lại dung lượng | 1.000.000 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID (IC) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |
| Hệ điêu hanh | Linux |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình IPS 4,3 inch độ phân giải cao |
| Nghị quyết | 800X480 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng khuôn mặt / người dùng | 10.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Công suất đăng nhập | 1.000.000 |
| Thẻ căn cước | Hỗ trợ Tần số quét 125Khz |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút Wifi / TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |