| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Tốc độ xác minh | ≤ 1 giây |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Nhận dạng khuôn mặt | Vâng. |
|---|---|
| tùy biến | Vâng. |
| lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| bộ xử lý | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
| ĐẬP | 256M DDR3L |
| rom | 4G EMMC |
| Máy ảnh | Camera màu 2MPHD, Camera hồng ngoại HD 2MP, Dải động rộng |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5,0 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,8m-3m |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |