| Dung lượng thẻ | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng PIN | 5.000 |
| Dung lượng vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD màu 4,3 inch |
| Chất liệu vỏ | Vỏ hợp kim nhôm (tùy chọn khung treo tường và cổng) |
|---|---|
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| Dung lượng vân tay | 3.000 / 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / mật khẩu | 3000 / 5.000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 / 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình đầy màu sắc 2,8 inch |
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong thùng carton với miếng bọt biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Đặt hàng mẫu 2 ~ 3 ngày làm việc; Đặt hàng số lượng lớn 6 ~ 12 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | , T/T, Liên minh phương Tây, d/p, d/a |
| Khả năng cung cấp | 45000 chiếc mỗi tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và đám mây |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ RFID | 3000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |
|---|---|
| NPU | 800G Hashrate |
| Dung lượng thẻ | 5.000 |
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Khoảng cách nhận dạng | 0.5-2,5 mét |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, mã PIN, khuôn mặt và kết hợp mã PIN, RFID |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng điện dung điện tử 4,3 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480P |
| Sự công nhận | Tên nhân viên và số nhận dạng |
| Máy ảnh | 100W Infrared Camera; Camera hồng ngoại 100W; 200W Pixel HD Colorful Camera |
| Dung lượng khuôn mặt | 5000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 500000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình màu LCD 4,3 inch HD TFT |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |