| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
| Nghị quyết | 854 * 480 |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Công suất khuôn mặt | 5000/50000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 5000/50000 (tùy chọn) |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| FRR | <0,1% |
| XA | <0,001% |
| Kiểu | Máy chấm công nhân viên nhận dạng khuôn mặt sinh trắc học di động |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | 800G (0,8T) |
| ĐẬP | 256M DDR |
| ROM | 4G EMMC |
| Kích thước sản phẩm | 195mm*88mm*27.5mm |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Khuôn mặt |
| Giao tiếp | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| bộ xử lý | RK3568, ARM Cortex-A55 lõi tứ, 1.8GHz |
|---|---|
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8 TOPS |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (Tiêu chuẩn) / Có thể mở rộng |
| rom | 8GB (Tiêu chuẩn) / Có thể mở rộng lên 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công khuôn mặt AI |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt động, thẻ rfid, mã pin |
| Bàn phím | bàn phím cảm ứng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch, camera trực tiếp hồng ngoại 200W |
| Chỉnh sửa khuôn mặt | 5000 tiêu chuẩn, (10000/50000 tùy chọn) |