| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện chuyển động, Màn hình cảm ứng HD, Máy ảnh màu HD, Tầm nhìn ban đêm |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 (20.000 / 50.000 tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Thiết bị nhận dạng khuôn mặt động AI |
|---|---|
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1.0G |
| RAM&ROM | 256M DDR; 4G Emmc |
| Ánh sáng lấp đầy của máy ảnh | Cảm biến thực 1/2.9 inch FOV 75° 2MP pixel camera màu độ phân giải cao WDR động rộng. Cảm biến 1/5 i |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng độ phân giải cao 5 inch IPS toàn màn hình |
| Tên sản phẩm | Thiết bị chấm công |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | mã khuôn mặt, mã pin, rfid, qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Các chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Đối mặt |
| Liên lạc | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |