| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Kiểu | Chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5000(50000 tùy chọn) |
| Khả năng vân tay | 10000(50000 Tùy chọn) |
| Chế độ nhận dạng | AI Dynamic Face + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 người dùng |
| Dung lượng vân tay | 10000 người dùng |
| Tốc độ nhận dạng | .20,2 giây |
| Độ chính xác nhận dạng | 99,70% |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Tên sản phẩm | Thiết bị đầu cuối kiểm soát truy cập chấm công nhận dạng khuôn mặt Al Dynamic |
|---|---|
| màn hình | 5.0 Inch, HD 1280*720, Màn hình cảm ứng điện dung |
| CPU, NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G, 600G(0,6T) |
| RAM, ROM | 256MB DDR3; eMMC Flash 4GB |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 5 inch |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 "IPS 272 * 480 |
|---|---|
| Loại xác minh | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát truy cập khung LED mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
|---|---|
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| ROM | 8GB (tiêu chuẩn), có thể mở rộng lên 16GB, 32GB, 64GB, 128GB |