| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 10,0000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 5 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Giao dịch | 300.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát truy cập khung LED mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Máy ảnh | Hai máy ảnh độ nét cao |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung giản thể, tiếng Trung phồn thể, tiếng Anh, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, v.v. |
| Bộ thu thập dấu vân tay | Cảm biến quang |
| Ghi công suất | 30.000 |
| Hệ điều hành | Linux phiên bản 3.65 |