| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh hồng ngoại kép, máy ảnh HD kép |
| Công suất khuôn mặt | 1500 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 5000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 4,3 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 5000 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện chuyển động, Màn hình cảm ứng HD, Máy ảnh màu HD, Tầm nhìn ban đêm |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1,0000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000.000 |
| Nguồn cấp | 12 V |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa đầu ra rơle / đầu ra báo động |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
| Nghị quyết | 854 * 480 |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |