| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5,0 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 4,5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,8m-3m |
| Loại | Hệ thống kiểm soát truy cập cửa nhận dạng EFa với API |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Liên lạc | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Công suất khuôn mặt | 1,0000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000.000 |
| Đặc tính | IP 65 chống nước |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa đầu ra rơle / đầu ra báo động |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Công suất khuôn mặt | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào khuôn mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |