| Dung lượng thẻ | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng PIN | 5.000 |
| Dung lượng vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD màu 4,3 inch |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 200.000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | TIMMY |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP / Wi-Fi / USB |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát ra vào bằng nhiệt trên khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| hệ thống mạng | TCP / IP, C / S Lan, WIFI |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID (IC) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |