| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Tốc độ xác minh | ≤ 1 giây |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Tên sản phẩm | Thiết bị chấm công |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | mã khuôn mặt, mã pin, rfid, qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh hồng ngoại kép, máy ảnh HD kép |
| Công suất khuôn mặt | 1500 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 5000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Kiểu nhận dạng | Mật khẩu, khuôn mặt, vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / pin vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | mạng tcp / ip, USB, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 1K |
|---|---|
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5 nghìn |
| Ghi công suất | 300 nghìn |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ ID, Mã PIN |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung / tiếng Anh / tiếng Tây Ban Nha / tiếng Indonesia / tiếng Thái / tiếng Ả Rập |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh (phiên bản tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh bằng nhiều ngôn ngữ) |
| Dung lượng người dùng | 5000 miếng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 miếng |
| Dung lượng thẻ | 5000 miếng |