| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào khuôn mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| bộ xử lý | MT6765 (G36), 8 nhân, 2.2GHz |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình điện dung, kính Corning thế hệ thứ 4, điều khiển cảm ứng 5 điểm |
| Camera pixel | Phía trước 500WFF, Phía sau 1300WAF |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,8m-3m |
| Giao dịch | 300.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cửa mặt |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Chức năng | Kiểm soát ra vào, chấm công, kiểm tra nhiệt độ |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |