| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Liên lạc | TCP / IP / Wi-Fi (Tùy chọn) / Đầu vào / Đầu ra Wiegand |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5m-2,5m |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Công suất đăng nhập | 1.000.000 |
| Thẻ căn cước | Hỗ trợ Tần số quét 125Khz |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút Wifi / TCP / IP / USB |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ / mã PIN | 3000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 2,8 inch |
| Kiểu nhận dạng | Vân tay, khuôn mặt, thẻ ID, mật khẩu |
|---|---|
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | USB, TCP / IP, RS485, Đám mây, WIFI (tùy chọn) |
| Màn | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung / tiếng Anh / Thái / Tây Ban Nha / Indonesia / Ả Rập |