| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cửa mặt |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Chức năng | Kiểm soát ra vào, chấm công, kiểm tra nhiệt độ |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Các chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Đối mặt |
| Liên lạc | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát truy cập khung LED mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập khuôn mặt AI |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Máy ảnh Bionular | Camera trực tiếp hồng ngoại 200W WDR + 200W |
| Hệ điều hành | Linux 3.10 |
| xác minh | Mặt, Pin, Thẻ RFID |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5,0 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 (10000/50000 Tùy chọn) |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn ID 5000 (10000/50000 Tùy chọn), Tùy chọn IC |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Camera hai mắt | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 200W đầy màu sắc |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 5 " |
| Nghị quyết | 720 * 1280 |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| FRR | <0,1% |
| XA | <0,001% |