| Loại mã vạch | Mã QR, mã vạch 1D / 20 |
|---|---|
| Khoảng cách đọc thẻ | 0 ~ 10 cm |
| Chế độ giải mã | giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / Thẻ IC / Thẻ NFC |
| Tần suất làm việc | 125KHZ (TK4100 / EM4100) hoặc 13,56MHZ M1 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5,0 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 (10000/50000 Tùy chọn) |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn ID 5000 (10000/50000 Tùy chọn), Tùy chọn IC |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Camera hai mắt | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 200W đầy màu sắc |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| bộ xử lý | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
| ĐẬP | 256M DDR3L |
| rom | 4G EMMC |
| Máy ảnh | Camera màu 2MPHD, Camera hồng ngoại HD 2MP, Dải động rộng |
| Chế độ nhận dạng | AI Dynamic Face + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 người dùng |
| Dung lượng vân tay | 10000 người dùng |
| Tốc độ nhận dạng | .20,2 giây |
| Độ chính xác nhận dạng | 99,70% |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Loại nguồn điện | Chạy bằng pin |
|---|---|
| Phần mềm | SDK mở |
| Giao tiếp | USB, 4G, WiFi, Mạng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Nhận dạng | Khuôn mặt, thẻ Mifare, mã PIN, |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Linux |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình cảm ứng |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, PIN, Thẻ |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6t |
| RAM | 256M DDR; |
| ROM | 4G EMMC |
| Năng lực người dùng | 15000 (50000 Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID (IC) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |