| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cách mở khóa | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Cảm biến dấu vân tay | điện dung |
| Ứng dụng Tuya | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Mở khóa cách | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Tuya APP | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình | TM-K2 |
| Tên sản phẩm | Hệ thống tuần tra bảo vệ theo dõi Gps |
| Ứng dụng | Trong nhà và ngoài trời |
| Kích thước | 86 * 57 * 28mm |
| Số mô hình | TM-K2 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống giám sát Guard Tourd |
| Tính năng đặc biệt | Không thấm nước |
| Kích thước | 86 * 57 * 28mm |
| Màu sắc | trái cam |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| Cân nặng | 120g |
| Thơi gian đọc | 1 giây |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| loại pin | Pin lithium 3.7V có thể sạc lại |
| Dung lượng pin | 1.800 mah |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
|---|---|
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| truyền thông mạng | TCP/IP,USB,WIFI |
| Khoảng cách nhận dạng | 0.5-2,5 mét |