| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| bộ xử lý | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
| ĐẬP | 256M DDR3L |
| rom | 4G EMMC |
| Máy ảnh | Camera màu 2MPHD, Camera hồng ngoại HD 2MP, Dải động rộng |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5000/50000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 5000/50000 (tùy chọn) |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 3000 |
| Liên lạc | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh hồng ngoại kép, máy ảnh HD kép |
| Công suất khuôn mặt | 1500 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 5000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |