| hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh (phiên bản tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh bằng nhiều ngôn ngữ) |
| Dung lượng người dùng | 5000 miếng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 miếng |
| Dung lượng thẻ | 5000 miếng |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6t |
| RAM | 256M DDR; |
| ROM | 4G EMMC |
| Năng lực người dùng | 15000 (50000 Tùy chọn) |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Tên sản phẩm | Hệ thống nhận dạng khuôn mặt sinh trắc học trên đám mây SDK miễn phí Máy chấm công |
|---|---|
| Giao tiếp | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.500 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Kiểu | Máy chấm công nhân viên nhận dạng khuôn mặt sinh trắc học di động |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Kiểu nhận dạng | Mật khẩu, khuôn mặt, vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / pin vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | mạng tcp / ip, USB, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Độ chính xác của nhận dạng khuôn mặt | 99,7% |
| Dung lượng thẻ | 5.000 |
| pin tích hợp | 7.4v,2000 MA |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |