| Xác minh chế độ | Vân tay + mã PIN + thẻ |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình hiển thị đầy màu sắc 2,8 inch |
| Năng lực người dùng | 3.000 / 5.000 |
| Năng lực giao dịch | 230.000 |
| Giao tiếp chuẩn | TCP / IP, Trình điều khiển USB |
| tên sản phẩm | Máy chấm công nhận diện khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy |
|---|---|
| Phương pháp nhận biết | Khuôn mặt / vân tay / rfid / thẻ / mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 5 inch |
| Dung lượng khuôn mặt | 5.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cách mở khóa | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Cảm biến dấu vân tay | điện dung |
| Ứng dụng Tuya | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ / mã PIN | 3000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 2,8 inch |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Mở khóa cách | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Tuya APP | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |
| Kiểu | Máy chấm công sinh trắc học với đầu đọc thẻ |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Trưng bày | LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin / IC dự phòng |
| Tốc độ nhận dạng | Dưới 0,2 giây |
| Kích thước | 187 * 131 * 42mm |
| Phương pháp mở khóa | khuôn mặt, vân tay, mật khẩu, thẻ, ứng dụng, chìa khóa |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Tuya Wifi |
| Pin | Pin lithium có thể sạc lại 5000mAh |
| Kích thước thân khóa | 24 * 240mm |
| Phương pháp mở khóa | khuôn mặt, vân tay, mật khẩu, thẻ, ứng dụng, chìa khóa |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Tuya Wifi |
| Pin | Pin lithium có thể sạc lại 5000mAh |
| Kích thước thân khóa | 24 * 240mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | TIMMY |
| Phong cách làm việc | ngoại tuyến hoặc trực tuyến |
| Chức năng tùy chọn | Pin dự phòng |
| Số mô hình | TM70 |