| Phương pháp mở khóa | khuôn mặt, vân tay, mật khẩu, thẻ, ứng dụng, chìa khóa |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Tuya Wifi |
| Pin | Pin lithium có thể sạc lại 5000mAh |
| Kích thước thân khóa | 24 * 240mm |
| Trưng bày | LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin / IC dự phòng |
| Phần mềm | Miễn phí |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | TIMMY |
| Phong cách làm việc | ngoại tuyến hoặc trực tuyến |
| Chức năng tùy chọn | Pin dự phòng |
| Số mô hình | TM70 |
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Điện áp / dòng điện | 9v 1a |
| Năng lực người dùng | 3.000 / 5.000 |
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | GPRS / Wifi (Tùy chọn) |
| bộ xử lý | MT6765 (G36), 8 nhân, 2.2GHz |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình điện dung, kính Corning thế hệ thứ 4, điều khiển cảm ứng 5 điểm |
| Camera pixel | Phía trước 500WFF, Phía sau 1300WAF |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Miễn phí |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 3000 |
| Liên lạc | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |