| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5,0 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5000 (10000/50000 Tùy chọn) |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn ID 5000 (10000/50000 Tùy chọn), Tùy chọn IC |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Camera hai mắt | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 200W đầy màu sắc |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP / USB |
| Điện áp / dòng điện | 9V / 12V 1A |
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Giao dịch | 300.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Khuôn mặt |
| Giao tiếp | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Máy ảnh | Hai máy ảnh độ nét cao |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung giản thể, tiếng Trung phồn thể, tiếng Anh, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, v.v. |
| Bộ thu thập dấu vân tay | Cảm biến quang |
| Ghi công suất | 30.000 |
| Hệ điều hành | Linux phiên bản 3.65 |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 10,0000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 5 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Trưng bày | Màn hình 2,8 ' |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 1000 khuôn mặt, 3.000 vân tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | Kết nối Ethernet / USB, WIFI & 3G, 4G (Tùy chọn) |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |