| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Trưng bày | 2,8 inch TFT |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Tên sản phẩm | Ánh sáng có thể nhìn thấy Người thật Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Môi trường | Sử dụng trong nhà |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB-host, WiFi |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 4,3 inch |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Công suất khuôn mặt | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cửa mặt |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Chức năng | Kiểm soát ra vào, chấm công, kiểm tra nhiệt độ |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| Công suất khuôn mặt | 5000/50000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 5000/50000 (tùy chọn) |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |